SCHAUDT ZX11HSPUSS500
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Đức Đức
Máy mài hình trụ SCHAUDT ZX11HSPUSS500
more Images
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
SCHAUDT ZX11HSPUSS500
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy mài hình trụ
Nhà sản xuất:
SCHAUDT
Mô hình:
ZX11HSPUSS500
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Giá & Vị trí
Vị trí:
, Đức Đức
A14957560
Số tham chiếu:
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 20.02.2026
Mô tả
Technical details:
grinding length: 600 mm
centre height: 180 mm
swing dia.: 360 mm
workpiece weight: 80 kg
max. dia. of grinding wheel: 500 mm
grinding wheel width: 80 mm
grinding wheel hole diameter: 203,2 mm