30.400.900-2000.2H
Máy nắn và máy tháo cuộn xoay đôi
KOHLER
30.400.900-2000.2H
Năm sản xuất
2010
Tình trạng
Đã qua sử dụng
(hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Knittlingen
Thông tin về máy móc
- Nhà sản xuất:
- KOHLER
- Mô hình:
- 30.400.900-2000.2H
- Năm sản xuất:
- 2010
- Tình trạng:
- rất tốt (đã qua sử dụng)
- Tính năng hoạt động:
- hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- Im Gröner 16, 75438 Knittlingen, Deutschland
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
- Số lượng con lăn nắn thẳng:
- 9
- Chiều cao sản phẩm (tối đa):
- 3 mm
- Đường kính con lăn nắn thẳng:
- 30 mm
- Chiều rộng làm việc:
- 400 mm
- Đường kính trong của cuộn:
- 360 mm
- Đường kính ngoài của cuộn dây:
- 1.700 mm
- Trọng lượng phôi (tối đa):
- 2.000 kg
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A20173435
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 03.10.2025
Mô tả
Straightening machine with double decoiler and loop
Giedjxiyx Nopfx Al Tjt
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Giedjxiyx Nopfx Al Tjt
Nhà cung cấp
Lưu ý: Đăng ký miễn phí hoặc đăng nhập, để truy cập tất cả thông tin.
Đã đăng ký từ: 2019
4 Quảng cáo trực tuyến
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+49 7043 ... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Wormerveer
9.668 km
Máy cắt laser
PlatinoPrima Power Industrie Platino 1530
Quảng cáo nhỏ
Đức
9.517 km
Decoiler - trục gá mở rộng 20 t
S.A.G.
S.A.G.
Tatabánya
Cần cẩu
BRÜCK Bandhaspel Bandanlage WinderAH 12/1600 12000 kg x 1600mm (1463)
Feldkirch
Hệ thống nhiều cuộn hoàn toàn tự động lên đến 8 t
CIDAN Forstner1524 x 1,5 mm bei 400 N/mm²
Freudenberg
Decoiler - trục gá mở rộng 10 tấn
SCHLEICHER
SCHLEICHER
Schmölln
Máy trang trí và làm thẳng
BAD SALZUNGENMR + MHD 250/4
BAD SALZUNGENMR + MHD 250/4
Freudenberg
Đường chia 350 x 2 mm/1 t