HERMLE C 800 U
Năm sản xuất
2002
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Zuchwil Thụy Sĩ
Trung tâm gia công HERMLE C 800 U
more Images
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Trung tâm gia công
Nhà sản xuất:
HERMLE
Mô hình:
C 800 U
Năm sản xuất:
2002
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
Vị trí:
Niedermattstrasse 3a, 4528 Zuchwil, Schweiz Thụy Sĩ
Mô tả
HERMLE C 800 U CNC machining center
Technical Data
speed: 0- 18`000 rpm
spindle nose: HSK-A63
Feeding speed: 1-35 m/min
feed force: 8000 N
Gsdpfxsmqk E Tj Acdeit
X-axis: 800 mm
Y-axis: 600 mm
Z-axis: 500 mm
dimensions of the machine: 2700 x 2210 x 2930 mm