HERMLE C 800 U
Năm sản xuất
1998
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Metzingen Đức
Trung tâm gia công - vạn năng HERMLE C 800 U
more Images
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
HERMLE C 800 U
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Trung tâm gia công - vạn năng
Nhà sản xuất:
HERMLE
Mô hình:
C 800 U
Năm sản xuất:
1998
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
Vị trí:
Metzingen Đức
A20687970
Số tham chiếu:
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 27.02.2026
Mô tả
x-travel 800 mm
y-travel 600 mm
Godpfx Abox Dndcoajit
z-travel 500 mm