GFP-GFS-12
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- Đối mặt với máy tiện
- Nhà sản xuất:
- Giana/Klaaßen
- Mô hình:
- GFP-GFS-12
- Tình trạng:
- sẵn sàng sử dụng (đã qua sử dụng)
- Tính năng hoạt động:
- hoạt động hoàn toàn
Chi tiết kỹ thuật
- Chiều dài tiện:
- 3.000 mm
- Đường kính tiện trên bàn trượt ngang:
- 600 mm
- Tốc độ trục chính (tối đa):
- 600 vòng/phút
- Đường kính quay trên bàn trượt ngang:
- 1.200 mm
- Chiều cao tâm:
- 600 mm
cung cấp
- Vị trí:
- Baden-Württemberg, Đức
– Khoảng cách: khoảng 9.444 km
- Khả dụng:
- ngay sau khi kết thúc phiên đấu giá
- Điều kiện giao hàng:
- FCA
miễn phí
Mô tả
No reserve price – guaranteed sale to the highest bidder!
Placing a bid obligates timely collection by 31/07/2025.
TECHNICAL DETAILS
Swing diameter over cross slide: 600 mm
Turning length: 3,000 mm
Swing diameter over bed slide: 1,200 mm
Center height: 600 mm
Spindle speed: 20 – 600 rpm
Faceplate diameter: approx. 1,500 mm
Control manufacturer: FAGOR
MACHINE DETAILS
Overall height: 2,500 mm
Overall length: 6,000 mm
Overall width: 2,500 mm
Total weight: 10,000 kg
EQUIPMENT
- General overhaul by KLAASSEN in 1999
- Faceplate (included): Ø 1,200 mm
- With tailstock and boring bar holder
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Xử lý thanh toán
- Chi phí phát sinh khi mua hàng:
- 18 %
- Điều kiện thanh toán:
- 100 % thanh toán trước
- Phương thức thanh toán:
Chuyển khoản ngân hàng
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A19439571
- Số tham chiếu:
- AUC-2506180
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 01.07.2025
- Ưu đãi độc quyền:
- chỉ có sẵn tại đấu giá
tham quan
Ensisheim WMW MIKROMATBKoZ 900x1400/5NC
Eislingen/Fils WEISSER-HEILBRONNJunior CNC
Thisted T140
Wymysłów HyperthermPowermax800
București WMW ZerbstDP 2000
Forst Krones
Haiger WEILERE 30
Königsbrunn KUKA5 x ZH 150/180 generalüberholt
Königsbrunn KUKAZH30/60 III NEU
Wiefelstede MengeleHub 380 mm