Chevalier FVL-1250VTC+C
Năm sản xuất
2015
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Olomoucký kraj Cộng hòa Séc
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy tiện cnc
Nhà sản xuất:
Chevalier
Mô hình:
FVL-1250VTC+C
Số máy:
FXH14B001
Năm sản xuất:
2015
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Chi tiết kỹ thuật
Chiều dài tiện:
1.600 mm
Tốc độ trục chính (tối đa):
2.500 vòng/phút
Khoảng cách di chuyển trục Z:
900 mm
Trọng lượng phôi (tối đa):
8.000 kg
Đường kính bàn:
1.250 mm
cung cấp
Vị trí:
Olomoucký kraj, Cộng hòa Séc Cộng hòa Séc – Khoảng cách: khoảng 8.923 km
Khả dụng:
ngay sau khi kết thúc phiên đấu giá
Điều kiện giao hàng:
EXW
Chi phí tháo dỡ và bốc xếp:
Nhận hàng tại chỗ:
miễn phí
Chi phí vận chuyển:
Mô tả
The machine has only been used about 5 times!
TECHNICAL DETAILS
X-axis travel: −685 mm to +680 mm
Z-axis travel: 900 mm
W-axis travel: 800 mm
Max. swivel diameter: 1,600 mm
Max. turning length: 1,600 mm
Max. workpiece weight: 8,000 kg
Table
Table diameter: 1,250 mm
Low speed: 5–120 rpm
High speed: 150–300 rpm
Machining spindle
Spindle speed: 25–2,500 rpm
Max. spindle torque: 478 Nm
C-axis
Nominal speed: 3.33 rpm
Feed range (milling): 0.1–3,000 mm/min
Feed range (turning): 0.01–500 mm/rev
Tool changer
Tool shank: BT50
Tool magazine capacity: 16
Max. tool diameter: 220 mm
Max. tool length: 500 mm
Max. tool weight (milling): 25 kg
Max. tool weight (turning): 50 kg
Tool change time: 30 s
MACHINE DETAILS
Control brand: Fanuc 0i-T
Dimensions
Machine height: 5,625 mm
Machine weight: 22,000 kg
Supply
Electrical connection: 90 kVA
Air requirement: 5.5 kg/cm²
Coolant capacity: 150 l
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Xử lý thanh toán
Chi phí phát sinh khi mua hàng:
18 %
Điều kiện thanh toán:
100 % thanh toán trước
Phương thức thanh toán:
Vorkasse Überweisung IconChuyển khoản ngân hàng
Mastercard LogoVisa LogoCartebleue LogoKlarna LogoiDEAL | Wero Logo
Chi tiết về đề nghị
ID tin đăng:
A20659585
Số tham chiếu:
AUC-2512017
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 05.12.2025
Ưu đãi độc quyền:
chỉ có sẵn tại đấu giá
Liên hệ
Cedric Schuhmann
Người liên hệ: Cedric Schuhmann
ID máy móc: 20659585
Điện thoại: +49 201 857 861 77
SiegelSiegel
Bảo vệ người mua Machineseeker
Thanh toán an toàn qua tài khoản ký quỹ
Người bán được kiểm tra nghiêm ngặt
Hỗ trợ cá nhân và đa ngôn ngữ
Việc chi trả giá mua chỉ được thực hiện sau khi bàn giao hàng hóa.
tham quan
Có thể xem tại chỗ
Máy đang có điện
Machineseeker về cơ bản khuyến nghị khách hàng nên xem xét máy đã qua sử dụng.
Nhà cung cấp
Trustseal
Người bán chuyên nghiệp thương mại
Cộng hòa Séc Cộng hòa Séc
Khoảng cách: khoảng 8.923 km
Máy móc của bạn có thể đặt tại đây
Đấu giá với số 1
Bạn bán hàng chỉ trong vài tuần!
Bạn bán với giá cao nhất!
Bạn bán hàng mà không cần chi phí cố định và rủi ro!
hoặc gọi điện +49 201 857 861 10
Thảo luận hợp tác
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Máy khoan kiểu sàn CNC PAMA SPEEDRAM 1
more images
Ý Albano Sant'Alessandro
9.550 km
Máy khoan kiểu sàn CNC
PAMASPEEDRAM 1
Gọi điện
Quảng cáo nhỏ
Máy phay kiểu cổng X = 4.000 mm SHW PowerSpeed 5 - Heidenhain iTNC 530
more images
Đức Ellwangen (Jagst)
9.421 km
Máy phay kiểu cổng X = 4.000 mm