Máy mài trụ bán tự động độ chính xác cao Beier MGB1320E
BEIER MACHINE TOOL WORKS CO LTD Grinding Machine MGB1320E
Năm sản xuất
2010
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
厦门市 Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
more Images
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Nhà sản xuất:
BEIER MACHINE TOOL WORKS CO LTD
Mô hình:
Grinding Machine MGB1320E
Số máy:
MGB1320E
Năm sản xuất:
2010
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
Tongan District, 361000 厦门市, China Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Chiều cao tâm:
180 mm
Trọng lượng phôi (tối đa):
100 kg
Chiều dài mài:
500 mm
Đường kính bánh mài:
400 mm
Tổng chiều rộng:
14.150 mm
Tổng chiều dài:
18.000 mm
Tổng chiều cao:
14.750 mm
Đường kính mài:
320 mm
Chiều dài phôi giữa các tâm:
350 mm
Bề rộng bánh mài:
50 mm
Tốc độ trục chính (tối đa):
3.000 vòng/phút
Chiều dài cấp phôi trục X:
500 mm
Chiều dài hành trình trục Z:
150 mm