NILES N30MC-4500
Năm sản xuất
2022
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Monheim am Rhein Đức
Trung tâm tiện và phay CNC NILES N30MC-4500
more Images
NILES N30MC-4500
NILES N30MC-4500
NILES N30MC-4500
NILES N30MC-4500
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Trung tâm tiện và phay CNC
Nhà sản xuất:
NILES
Mô hình:
N30MC-4500
Năm sản xuất:
2022
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
An der Spielbank 4, 40789 Monheim am Rhein, Deutschland Đức
A21607223
Số tham chiếu:
1022-E06296
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 27.03.2026
Mô tả
Time recording from Feb. 2025
Operating hours = 16085 h
Main spindle = 616 h
Milling spindle = 369 h
CNC control Siemens Sinumerik Si 840D sl
Max. center distance 4500 mm
Working height 1375 mm
X-axis travel -15 +725 mm
Y-axis travel -245 + 4756 mm
Swing diameter over cross slide 780 mm
Swing diameter over bed 820 mm
C-axis, smallest increment +/-0.001°
Main spindle A15 with BVG; 3135 N;/2000 rpm
Gisdpoyxp H Dofx Al Tjt
Spindle head DIN 55026 Form A 15
Max. speed 3000 rpm
Max. torque 3135 Nm
Drilling/milling unit
Milling power (40/100% duty cycle) 36.5/29.8 kW
Torque up to 1110 rpm (40/100% duty cycle) 328/261 Nm
Max. spindle speed 5000 rpm
Swivel range (B-axis) -105 +95°
Vertical travel (Y-axis) -250 +250 mm
SR5 steady rest with eccentric fine adjustment 45–310 mm
C8 tool system
Tool magazine (2 magazines) 144
Tailstock
Quad diameter MK6 180 mm
Quad stroke 170 mm
Quad force (adjustable) 5–28 kN
Quad fine adjustment +/- 0.15 mm