ABX-64SYY
Trung tâm tiện và phay CNC
Miyano
ABX-64SYY
Năm sản xuất
2022
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Thurmaston
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- Trung tâm tiện và phay CNC
- Nhà sản xuất:
- Miyano
- Mô hình:
- ABX-64SYY
- Năm sản xuất:
- 2022
- Tình trạng:
- rất tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- Church Hill Road 142, LE4 8DJ Leicestershire, Great Britain
Gọi điện
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A21588273
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 25.03.2026
Mô tả
Standard turning length 125mm,
Maximum cutting diameter 210mm,
bar capacity 64mm (main),
54mm (sub)
spindle speed 4,000 rpm,
sub spindle speed 5,000rpm,
milling speed 6,000rpm,
C axis 0.001 degrees,
spindle power 15/11Kw,
12 station upper & lower turrets,
Y axis +/- 40mm to both turrets.
Gbjdpfx Aboyw Ilvjasl
Fanuc 31i-Bcontrol, swarf conveyor, barfeed unit.
bar capacity 64mm (main),
54mm (sub)
spindle speed 4,000 rpm,
sub spindle speed 5,000rpm,
milling speed 6,000rpm,
C axis 0.001 degrees,
spindle power 15/11Kw,
Gbjdpfx Aboyw Ilvjasl
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+44 20 38... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Bristol
10.180 km
Miyano ABX-64SYY
MiyanoABX-64SYY
MiyanoABX-64SYY
Quảng cáo nhỏ
Mudersbach
9.516 km
Máy uốn 3 cuộn
OstasSBM 1270 x 95
OstasSBM 1270 x 95
Zuchwil
Máy tiện tự động
CitizenCincom M32-4M5
CitizenCincom M32-4M5
Ystad
Máy ép nhiệt
COLIMATICTHERA
COLIMATICTHERA
Sankt Daniel
Cung cấp công cụ VDI 40
Đức
Index C200
IndexC200
Contamine-sur-Arve
Máy tiện kiểu Thụy Sĩ CNC
STARSR20 RIII
STARSR20 RIII
Lontzen
Trung tâm phay tiện CNC
OkumaMULTUS B400-C
OkumaMULTUS B400-C
Ellwangen (Jagst)
Máy phay kiểu cổng X = 4.000 mm