HERMLE C 800 VHERMLE
C 800 V
HERMLE C 800 V
HERMLE
C 800 V
Năm sản xuất
1996
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Slovenia
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- HERMLE C 800 V
- Nhà sản xuất:
- HERMLE
- Mô hình:
- C 800 V
- Năm sản xuất:
- 1996
- Tình trạng:
- sẵn sàng sử dụng (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- , Slovenia
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
- Khoảng cách di chuyển trục X:
- 800 mm
- Khoảng cách di chuyển trục Y:
- 500 mm
- Khoảng cách di chuyển trục Z:
- 530 mm
- Trọng lượng tổng cộng:
- 7.000 kg
- Tốc độ trục chính (tối đa):
- 8.000 vòng/phút
- Số lượng trục:
- 3
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A20986542
- Số tham chiếu:
- SI-MIL-HER-1996-00001
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 19.01.2026
Mô tả
This 3-axis Hermle C 800 V vertical machining center was manufactured in 1996. It offers robust construction and precision for complex machining tasks. If you are looking to get high-quality milling capabilities, consider the Hermle C 800 V machine we have for sale. Contact us for more information about this machine.
Machine Benefits
Technical Machine Benefits
• Operating voltage: 400 v / 3-phase / 50 hz
Gedpfx Aeyarzrecdoit
• Control voltage: 24 v
• Total current: 44 a
• Magazine for 30 tools, sk40.
Extra Information
Machine still under power
Machine Benefits
Technical Machine Benefits
Gedpfx Aeyarzrecdoit
• Control voltage: 24 v
• Total current: 44 a
• Magazine for 30 tools, sk40.
Extra Information
Machine still under power
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Đan Mạch
9.576 km
HERMLE C800V
HERMLEC800V
HERMLEC800V
Quảng cáo nhỏ
Đức
9.339 km
Máy mài bề mặt
Ziersch GmbHZT 820
Ziersch GmbHZT 820
Dieburg
Trung tâm gia công đứng
HERMLEC 800 V
HERMLEC 800 V
Đức
Trung tâm gia công - dọc
HERMLEC 800 V
HERMLEC 800 V
Root
Trung tâm gia công ngang CNC
OKKHP 500 S
OKKHP 500 S
Đấu giá
Đấu giá đã kết thúc
Baden-Württemberg
Trung tâm gia công dọc
HERMLEC 800 V
HERMLEC 800 V
Đấu giá
Đấu giá đã kết thúc
Noord-Brabant
HermleC 800 V
HermleC 800 V