DMC1150V
Máy gia công trung tâm dạng đứng
DMG MORI
DMC1150V
Năm sản xuất
2018
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Thurmaston
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- Nhà sản xuất:
- DMG MORI
- Mô hình:
- DMC1150V
- Năm sản xuất:
- 2018
- Tình trạng:
- rất tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- Church Hill Road 142, LE4 8DJ Leicestershire, United Kingdom
Gọi điện
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A19773235
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 14.08.2025
Mô tả
Traverses XYZ 1150 x 700 x 550mm,
Giodpjw Nq Hxefx Acdjt
table size 1460 x 750mm,
table load 1,500kgs,
spindle speed 12,000 rpm,
20 station ATC,
Siemens 840D control, swarf conveyor, and coolant.
Giodpjw Nq Hxefx Acdjt
table size 1460 x 750mm,
table load 1,500kgs,
spindle speed 12,000 rpm,
20 station ATC,
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+44 20 38... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
La Grand-Croix
9.942 km
Trung tâm gia công đứng
DMG MORIDMC 1150V
DMG MORIDMC 1150V