CORMAK FM230DBK
giá cố định chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2026
Tình trạng
Mới (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Siedlce Ba Lan
Khai thác mùn cưa CORMAK FM230DBK
more Images
CORMAK FM230DBK
CORMAK FM230DBK
CORMAK FM230DBK
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Khai thác mùn cưa
Nhà sản xuất:
CORMAK
Mô hình:
FM230DBK
Năm sản xuất:
2026
Tình trạng:
mới
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
Brzeska 120, 08-110 Siedlce, Polska Ba Lan
Mô tả
Adjustable extraction for lathes with a wheeled base, ensuring effective extraction of dust and chips. The set includes a 56-liter chip bag and a 230 x 125 mm connector. The perfect choice for professional turners and hobbyists, ensuring a clean and safe workshop.
Product characteristics:
The scope of delivery of the extractor includes a chip bag with a diameter of 380 mm and a length of 530 mm, with a capacity of 56 liters. Thanks to the large capacity of the bag, you can easily work for a long time without having to empty it frequently. Additionally, the set includes an extraction stub with dimensions of 230 mm (length) by 125 mm (height), which ensures reliable and effective connection of the extraction device to the lathe.
This extract will also work:
Giedpfx Asvu Aprebaot
Planers
Planners
Thickness gauges
Milling machines
Banding machines
Format saws
Technical data
ENGINE POWER 0.75kW
TENSION 230V / 50Hz
WASTE BAG CAPACITY 56 years old
SUCCATION PERFORMANCE 1000 m3/h
SUCTION PIPE DIAMETER 100 mm
FAN DIAMETER 230 mm
VACUUM 1030 Pa
SOUND PRESSURE LEVEL
Nhà cung cấp
Trực tuyến lần cuối: Hôm qua
Đã đăng ký từ: 2020
460 Quảng cáo trực tuyến
Gọi điện
Gửi yêu cầu
đấtus
Đức
Áo
Thụy Sĩ
Hoa Kỳ
Vương quốc Anh
Pháp
Bỉ
Tây Ban Nha
Mexico
Ý
Hà Lan
Ba Lan
Liên bang Nga
Belarus (Cộng hòa Belarus)
Ukraina
Estonia
Thổ Nhĩ Kỳ
New Zealand
Ai-len
Cộng hòa Séc
Đan Mạch
Phần Lan
Thụy Điển
Na Uy
Luxembourg
Hy Lạp
Litva
Latvia
Iceland
Bồ Đào Nha
Braxin
Venezuela
Argentina
Hungary
Slovakia
Rumani
Moldova
Slovenia
Serbia
Montenegro
Albania
Croatia
Bulgaria
Bắc Macedonia
Bosnia và Hercegovina
Israel
Ai Cập
Ma-rốc
Ấn Độ
Indonesia
Hàn Quốc
Nhật Bản
Thái Lan
Malaysia
Việt Nam
Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
Đài Loan
Iran
Bangladesh
Không thể gửi yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.
Điện thoại & Fax
+48 25 63... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Máy mài hồ sơ ARMINIUS 171/2
Máy mài hồ sơ ARMINIUS 171/2
more images
Đức Sterup
9.282 km
Máy mài hồ sơ
ARMINIUS171/2
Quảng cáo nhỏ
Máy rửa kính Schiavo Hydro 3000.6
Đức Barbing
9.277 km
Máy rửa kính
SchiavoHydro 3000.6
Người bán đã được xác minh
Bàn cắt kính Bottero 100BBM
Bàn cắt kính Bottero 100BBM
Đức Đức
Bàn cắt kính
Bottero100BBM
Máy khoan bàn UWM UWM 20
Máy khoan bàn UWM UWM 20
Đức Velen
Máy khoan bàn
UWMUWM 20
Mài và máy phân cỡ Oppliger
Mài và máy phân cỡ Oppliger
Grevesmühlen
Mài và máy phân cỡ
Oppliger
Người bán đã được xác minh
Máy rửa kính LiSEC VHW-20/6
Máy rửa kính LiSEC VHW-20/6
Đức Đức
Máy rửa kính
LiSECVHW-20/6
Máy bóc vỏ gỗ Bezner wp 10
Máy bóc vỏ gỗ Bezner wp 10
Rīga
Máy bóc vỏ gỗ
Beznerwp 10
Hệ thống rửa kính dọc, 2700 mm MBR RADOVANOVIC WSR-27
Litva Velžys
Hệ thống rửa kính dọc, 2700 mm