HB725x3000
Máy tiện thông thường
Cazeneuve
HB725x3000
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Logrezana
Thông tin về máy móc
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- Poligono Industrial Tabaza II, parcela 6, 33438 Logrezana, España
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
- Đường kính tiện trên bàn trượt ngang:
- 400 mm
- Tổng chiều dài:
- 4.640 mm
- Tổng chiều rộng:
- 1.450 mm
- Tổng chiều cao:
- 1.355 mm
- Trọng lượng tổng cộng:
- 3.700 kg
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A20635110
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 17.12.2025
Mô tả
TECHNICAL DATA
Brand: Cazeneuve
Model: HB725X3000
DIMENSIONS
Length: 4,640 mm
Width: 1,450 mm
Height: 1,355 mm
Weight: 3,700 kg
SPECIFICATIONS
Swing over bed: 725 mm
Swing over carriage: 670 mm
Swing over cross slide: 400 mm
Spindle bore diameter: 81 mm
Distance between centers: 3,000 mm
Center height: 315 mm
Bed width: 505 mm
Spindle motor power: 16 kW
Spindle speed: 2,000 rpm
Gjdpfx Acsxz Dthjdjit
Tailstock quill taper: MT-6
ACCESSORIES
Sony digital readout
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Brand: Cazeneuve
Model: HB725X3000
DIMENSIONS
Length: 4,640 mm
Width: 1,450 mm
Height: 1,355 mm
Weight: 3,700 kg
SPECIFICATIONS
Swing over bed: 725 mm
Swing over carriage: 670 mm
Swing over cross slide: 400 mm
Spindle bore diameter: 81 mm
Center height: 315 mm
Bed width: 505 mm
Spindle motor power: 16 kW
Spindle speed: 2,000 rpm
Gjdpfx Acsxz Dthjdjit
Tailstock quill taper: MT-6
ACCESSORIES
Sony digital readout
Tài liệu
Nhà cung cấp
Lưu ý: Đăng ký miễn phí hoặc đăng nhập, để truy cập tất cả thông tin.
Đã đăng ký từ: 2019
6 Quảng cáo trực tuyến
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+34 985 1... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Đức
9.202 km
Máy khoan thẳng
HUVEMAMG40M
HUVEMAMG40M
Quảng cáo nhỏ
Wiefelstede
9.429 km
Máy tiện 420 x 1340 mm