AMADA HFBO 80-25
Năm sản xuất
1996
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Ahaus Đức
Nhấn phanh - thủy lực AMADA HFBO 80-25
more Images
YouTube video
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
AMADA HFBO 80-25
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Nhấn phanh - thủy lực
Nhà sản xuất:
AMADA
Mô hình:
HFBO 80-25
Năm sản xuất:
1996
Tình trạng:
sẵn sàng sử dụng (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
Vị trí:
48683 Ahaus Đức
A19924340
Số tham chiếu:
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 18.09.2025
Mô tả
pressure 80.0 t
chamfer lenght 2550 mm
distance between columns 2130 mm
column arm 420 mm
ajustment speed 100 mm/sec
working feed 10.0 mm/sec
return speed 80.0 mm/sec
stroke 200 mm
dayligth 470 mm
table width 60.0 mm
table height 910 mm
Number of working hours ca. 37.102 h
total power requirement 9.0 KW
weight of the machine ca. 5750 kg
Gedjxabnyepfx Acdoit
range L-W-H 3100 x 2180 x 2540 mm