Mori Seiki NH 4000
Năm sản xuất
2005
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Borrby Thụy Điển
Trung tâm gia công ngang Mori Seiki NH 4000
more Images
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Mori Seiki NH 4000
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Trung tâm gia công ngang
Nhà sản xuất:
Mori Seiki
Mô hình:
NH 4000
Năm sản xuất:
2005
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
Vị trí:
Timmergatan 11, 276 30 Borrby, Sweden Thụy Điển
Mô tả
Twin pallet 400 x 400mm, X 560 Y 560 Z 630mm, B 0,001dg. 14.000Rpm BT 40, ATC 60 pos, cooling through spindle, MSX 501, weight 9,800kg