jcb 535-95
giá cố định chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2019
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Weißenfels Đức
Máy xúc nâng kiểu ống lồng jcb 535-95
more Images
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
jcb 535-95
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy xúc nâng kiểu ống lồng
Nhà sản xuất:
jcb
Mô hình:
535-95
Số máy:
Năm sản xuất:
Tình trạng:
rất tốt (đã qua sử dụng)
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
Tagewerbener Straße 108, 06667 Weißenfels, Deutschland Đức
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Công suất:
55 kW (74,78 mã lực)
Loại nhiên liệu:
diesel
Màu sắc:
vàng
Trọng lượng tổng cộng:
8.215 kg
Chiều cao nâng:
9.500 mm
Kích thước lốp xe:
400/80-R24
Số chỗ ngồi:
1
Thiết bị:
cabin, dẫn động bốn bánh
Mô tả
Technical Data
Year of manufacture: 2019
Engine: 55 kW diesel
Rated lifting capacity at LSP: 3.5 t
Load centre: 500 mm