Istra VPF-2-3000
giá cố định chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2026
Tình trạng
Mới
Vị trí
Egenhofen Đức
Máy ép màng chân không Istra VPF-2-3000
more Images
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Istra VPF-2-3000
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy ép màng chân không
Nhà sản xuất:
Istra
Mô hình:
VPF-2-3000
Năm sản xuất:
2026
Tình trạng:
mới
Giá & Vị trí
Vị trí:
Herrnzell 6, 82281 Egenhofen, Deutschland Đức
A18514996
Số tham chiếu:
Mô tả
Table size: 3000 mm x 1400 mm
Operating vacuum: -0.9 bar
Vacuum pump flow rate: 40 m³/h
Pump power: 1.5 kW
Noise level: 70 Db
Heating system temperature: max. 140 °C
Heating power: 24 kW
Machine length: 3100 mm
Machine width: 1750 mm
Machine height: 2200 mm
Giedpfevzbbysx Acdjt
Weight: 950 kg
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Nhà cung cấp
Đã đăng ký từ: 2005
243 Quảng cáo trực tuyến
Trustseal icon
Gọi điện
Gửi yêu cầu
đấtus
Đức
Áo
Thụy Sĩ
Hoa Kỳ
Vương quốc Anh
Pháp
Bỉ
Tây Ban Nha
Mexico
Ý
Hà Lan
Ba Lan
Liên bang Nga
Belarus (Cộng hòa Belarus)
Ukraina
Estonia
Thổ Nhĩ Kỳ
New Zealand
Ai-len
Cộng hòa Séc
Đan Mạch
Phần Lan
Thụy Điển
Na Uy
Luxembourg
Hy Lạp
Litva
Latvia
Iceland
Bồ Đào Nha
Braxin
Venezuela
Argentina
Hungary
Slovakia
Rumani
Moldova
Slovenia
Serbia
Montenegro
Albania
Croatia
Bulgaria
Bắc Macedonia
Bosnia và Hercegovina
Israel
Ai Cập
Ma-rốc
Ấn Độ
Indonesia
Hàn Quốc
Nhật Bản
Thái Lan
Malaysia
Việt Nam
Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
Đài Loan
Iran
Bangladesh
Không thể gửi yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.
Điện thoại & Fax
+49 8145 ... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Máy ép màng chân không loại VARIOPRESS Wemhöner Basic 1000 S
more images
Đức Bad Oeynhausen
9.417 km
Máy ép màng chân không loại VARIOPRESS
WemhönerBasic 1000 S
Quảng cáo nhỏ
Cưa MEBA 260 AP
Đức Dinkelsbühl
9.406 km
Cưa
MEBA260 AP
Neumarkt
Viessmann Vitoplex 120kw. Nồi hơi sưởi ấm nhiệt độ thấp với đầu đốt dầu hoặc gas.
Máy bào bề mặt SAC FS 430
Máy bào bề mặt SAC FS 430
Đức Bitburg
Máy bào bề mặt
SACFS 430
Người bán đã được xác minh
Máy ép màng chân không Istra TF-300HV
Đức Egenhofen
Máy ép màng chân không
IstraTF-300HV
Người bán đã được xác minh
Hệ thống bồn chứa dầu diesel Trạm nạp công ty
Đức Warstein
Thiết bị bó gộp Krpan PD 1200 M
Đức Wettringen
Thiết bị bó gộp
KrpanPD 1200 M
Trung tâm gia công Tekna TKE783
Estonia Estonia
Trung tâm gia công
TeknaTKE783
Tấm ván sàn gác lửng 1.000 m², 2.500 mm x 2.000 mm x 38 mm Ausführung: P6
Đức Nordhorn
Tấm ván sàn gác lửng
1.000 m², 2.500 mm x 2.000 mm x 38 mmAusführung: P6