DAHLIH DL-MCV2600
Năm sản xuất
2006
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Ledegem Bỉ
Trung tâm gia công đứng DAHLIH DL-MCV2600
more Images
DAHLIH DL-MCV2600
DAHLIH DL-MCV2600
DAHLIH DL-MCV2600
DAHLIH DL-MCV2600
DAHLIH DL-MCV2600
DAHLIH DL-MCV2600
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Trung tâm gia công đứng
Nhà sản xuất:
DAHLIH
Mô hình:
DL-MCV2600
Năm sản xuất:
2006
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
Ledegem, Bỉ Bỉ
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Khoảng cách di chuyển trục X:
2.600 mm
Khoảng cách di chuyển trục Y:
870 mm
Khoảng cách di chuyển trục Z:
760 mm
Tốc độ chạy nhanh trục X:
10 m/phút
Tịnh tiến nhanh trục Y:
10 m/phút
Hành trình nhanh trục Z:
8 m/phút
Nhà sản xuất bộ điều khiển:
Heidenhain
Mô hình bộ điều khiển:
TVN530
Chiều rộng bàn:
970 mm
Chiều dài bàn:
2.800 mm
Tốc độ quay (tối đa):
6.000 vòng/phút
Trọng lượng tổng cộng:
19.000 kg
Tốc độ trục chính (tối đa):
6.000 vòng/phút
Cung cấp chất làm mát:
15 thanh
Công suất động cơ trục chính:
15.000 W
Mũi trục chính:
BT50
Số lượng trục chính:
1
Số lượng khe trong băng nạp dụng cụ:
32
Chiều dài dụng cụ:
350 mm
Đường kính dụng cụ:
110 mm
Trọng lượng dụng cụ:
15 g
Điện áp đầu vào:
380 V