Suhner MONOmaster BEM20-125
VB chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2009
Tình trạng
Đã qua sử dụng (chưa kiểm tra)
Vị trí
Attendorn Đức
Máy khoan tự động Suhner MONOmaster BEM20-125
more Images
Suhner MONOmaster BEM20-125
Suhner MONOmaster BEM20-125
Suhner MONOmaster BEM20-125
Suhner MONOmaster BEM20-125
Suhner MONOmaster BEM20-125
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy khoan tự động
Nhà sản xuất:
Suhner
Mô hình:
MONOmaster BEM20-125
Số máy:
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Tính năng hoạt động:
chưa kiểm tra
Giá & Vị trí
VB chưa bao gồm thuế GTGT
Vị trí:
Attendorn, Đức Đức
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Chiều dài hành trình trục Z:
125 mm
Khả năng khoan:
20 mm
Loại dòng điện đầu vào:
ba pha
Trọng lượng tổng cộng:
73 kg
Khoảng hành trình quill:
125 mm
Nét bút lông:
125 mm
Độ chính xác định vị:
0,01 mm
Tốc độ trục chính (phút):
360 vòng/phút
Tốc độ quay (tối đa):
10.000 vòng/phút
Tốc độ trục chính (tối đa):
10.000 vòng/phút
Tốc độ quay (phút):
360 vòng/phút
Khoảng cách di chuyển trục Z:
125 mm
Đường kính khoan:
20 mm
Kết nối khí nén:
6 thanh
Loại điều chỉnh độ cao:
cơ khí
Độ sâu khoan:
125 mm
Mô tả
Used SUHNER MONOmaster BEM20-125 drilling unit from industrial application.
Nameplate: BEM20-125, No. 2397, Year 03/2009, 1450 rpm.
Technical Data:
- Drilling capacity in steel: Ø 20 mm at 600 N/mm²
- Total stroke: 125 mm
- Working stroke: 0–125 mm
- Feed force at 6 bar: 4130 N
- Max. spindle torque: 80 Nm
- Standard speed range: 360–5800 rpm
- Max. speed: 10,000 rpm
Gijdjy R E Hqjpfx Acdst
- Feed rate: 30–2400 mm/min
- Standard spindle: ISO30 / HSK50
- Spindle run-out at spindle nose: max. 0.01 mm
- Weight: 73 kg
Motor as per nameplate:
- Leroy-Somer LS132S
- 3~ three-phase motor
- Power: 3.0 kW at 50 Hz