Z.TT2A500
Năm sản xuất
2022
Tình trạng
máy trưng bày
Vị trí
Freiberg am Neckar Đức
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
định vị 2 trục  Z.TT2A500
more Images
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
 Z.TT2A500
Thông tin về máy móc
Tên máy:
định vị 2 trục
Mô hình:
Z.TT2A500
Năm sản xuất:
2022
Tình trạng:
gần như mới (máy trưng bày)
Giá & Vị trí
Vị trí:
Steinheimerstraße 2, 71691 Freiberg am Neckar, Deutschland Đức
Mô tả
Two-axis positioner for Kuka industrial robots
maximum payload 500Kg
position repeatability accuracy= 0,1mm
overall height: 982mm
inclination range: +/- 93
Gjdjlhr H Hspfx Abajbl
rotation range: unlimited
installation position: floor
Rated welding current (100% duty cycle) = 500A
( 60% duty cycle) = 600A