KBF80A8/2
Động cơ hộp số 0,13/0,50 kW 43,4/186,8 vòng/phút
DEMAG
KBF80A8/2
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Wiefelstede
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- 26215 Wiefelstede, Deutschland
Gọi điện
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A19788905
- Số tham chiếu:
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 18.08.2025
Mô tả
Gear motor, electric motor, stop motor, drive motor, crane motor, bridge crane
-Manufacturer-Motor DEMAG Type: KBF80A8/2
-Manufacturer-Gearbox DEMAG Type: AF04-MPower: 0.13/0.50 kW
-Speed: 43.4/186.8 rpm
-Design: hollow shaft
-Hollow shaft diameter: toothed Ø 22/25 mm
-Protection class: IP54
Godpsw N Sdlefx Acdoit
-Dimensions: 445/155/H270 mm
-Weight: 22.4 kg
-Speed: 43.4/186.8 rpm
-Design: hollow shaft
-Protection class: IP54
Godpsw N Sdlefx Acdoit
-Dimensions: 445/155/H270 mm
-Weight: 22.4 kg
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+49 4402 ... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Oebisfelde
9.267 km
Deckenkran + Hubwerk
Bielemeyer/DemagDemag KBF 80 A 8/2
Quảng cáo nhỏ
Gondelsheim
9.525 km
Cẩu cầu trần, cẩu nhà xưởng, đường ray 14260mm
ABUS Hallenkran Brückenkran Kran ELV 5tELK 5000Kg 5t Funk Portalkran Kran
Maarheeze
Cầu trục ± 11.365 mm x 5.000 kg