Máy mài dụng cụ DECKEL S11DECKEL
S11
Máy mài dụng cụ DECKEL S11
DECKEL
S11
Tình trạng
Đã qua sử dụng
(hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Saint-Genix-les-Villages
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- Máy mài dụng cụ DECKEL S11
- Nhà sản xuất:
- DECKEL
- Mô hình:
- Tình trạng:
- rất tốt (đã qua sử dụng)
- Tính năng hoạt động:
- hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- Le Jasmin, 73240 Saint-Genix-les-Villages, France
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
- Loại dòng điện đầu vào:
- ba pha
- Trọng lượng tổng cộng:
- 520 kg
- Điện áp đầu vào:
- 400 V
- Yêu cầu về chiều cao:
- 1.760 mm
- Yêu cầu không gian chiều dài:
- 1.100 mm
- Chiều rộng yêu cầu:
- 800 mm