AWS-E-1100
Máy chà nhám đai rộng
BÜTFERING
AWS-E-1100
Năm sản xuất
1992
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Gerolzhofen
Thông tin về máy móc
- Tên máy:
- Máy chà nhám đai rộng
- Nhà sản xuất:
- BÜTFERING
- Mô hình:
- AWS-E-1100
- Năm sản xuất:
- 1992
- Tình trạng:
- đã qua sử dụng
Giá & Vị trí
- Vị trí:
- 97447 Gerolzhofen
Gọi điện
Chi tiết về đề nghị
- ID tin đăng:
- A18458036
- Số tham chiếu:
- Cập nhật:
- lần cuối vào ngày 06.02.2025
Mô tả
- Combination unit with electronic shoe
- Paint sanding
- Dust brush
- Dust cleaning
used
Brand Bütfering
Type AWS-E-1100
Year of manufacture 1992
Mach. no. 2565571
Working width approx. 1100 mm
Passage height approx. 160 mm
Number of units 1 piece
Belt dimensions 1900 mm x 1120 mm
Feed speed continuously adjustable 2.5-12.5 m/min.
Suction connection D 2 x 200 mm
Space required approx. 1700 mm x 2100 mm x 2100 mm
Weight approx. 2200 kg
Gbedpfevxlqyjx Abajl
Storage location 97447 Gerolzhofen, free loaded, unpacked
Handed over in the current condition as viewed,
without guarantee or warranty
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
- Paint sanding
- Dust brush
- Dust cleaning
used
Brand Bütfering
Type AWS-E-1100
Year of manufacture 1992
Mach. no. 2565571
Working width approx. 1100 mm
Passage height approx. 160 mm
Number of units 1 piece
Weight approx. 2200 kg
Gbedpfevxlqyjx Abajl
without guarantee or warranty
Nhà cung cấp
Lưu ý: Đăng ký miễn phí hoặc đăng nhập, để truy cập tất cả thông tin.
Trực tuyến lần cuối: Hôm qua
Đã đăng ký từ: 2005
293 Quảng cáo trực tuyến
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+49 9382 ... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Bovenden
9.361 km
Máy chà nhám băng rộng
BÜTFERINGAWS-3E-1100
BÜTFERINGAWS-3E-1100
Quảng cáo nhỏ
Gebhardshain
9.530 km
Máy hàn
JäckleMig 505 / MC 16
JäckleMig 505 / MC 16
Bystrzyca
Máy nén khí trục vít
Aerzen Kaeser Robuschi
Aerzen Kaeser Robuschi
Mathon
Airplan — Bộ dụng cụ sấy gỗ dạng mô-đun
INCOPLANAIRPLAN
INCOPLANAIRPLAN
Częstochowa
WEIMA WLK15 rotor 90KW 1500mm
WEIMAWEIMA WLK15 90KW
WEIMAWEIMA WLK15 90KW
Konin
Cưa tròn
Ulmia1710S
Ulmia1710S
Saerbeck
Trung tâm gia công
WeekeBHX 500
WeekeBHX 500
Provincia autonoma di Bolzano - Alto Adige
Máy bào và đá tảng
WEINIGHydromat 1000
WEINIGHydromat 1000
Częstochowa
WEIMA WLK15 rotor 90KW 1500mm