airtec XL-032-0050-050
giá cố định chưa bao gồm thuế GTGT
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Wiefelstede Đức
Xi lanh khí nén airtec XL-032-0050-050
more Images
airtec XL-032-0050-050
airtec XL-032-0050-050
airtec XL-032-0050-050
airtec XL-032-0050-050
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Xi lanh khí nén
Nhà sản xuất:
airtec
Mô hình:
XL-032-0050-050
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Giá & Vị trí
Vị trí người bán:
Stahlstraße 37, 26215 Wiefelstede, Đức Đức
A4233925
Số tham chiếu:
Mô tả
-Stroke: 50 mm
-Piston diameter: 32 mm
-Piston rod: 12 mm