Schmid Energy Solutions UTSL-150T
VB chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2016
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Hochfelden Thụy Sĩ
Hệ thống máy sưởi Schmid Energy Solutions UTSL-150T
more Images
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Hệ thống máy sưởi
Nhà sản xuất:
Schmid Energy Solutions
Mô hình:
UTSL-150T
Năm sản xuất:
2016
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
VB chưa bao gồm thuế GTGT
Vị trí:
Steigstrasse 1, 8182 Hochfelden, Schweiz Thụy Sĩ
Mô tả
Heating boiler for sale. Available for collection from February 2026.
Gjdjx At Nbjpfx Abaebl
Rated thermal output: 150 kW
Combustion thermal output: 45–150 kW
Boiler water capacity: 370 liters
Boiler class: 3
Maximum operating overpressure: 3.0 bar
Maximum operating temperature: 90°C
Tin đăng này được dịch tự động. Có thể có lỗi dịch thuật.
Nhà cung cấp
Đã đăng ký từ: 2025
4 Quảng cáo trực tuyến
Gọi điện
Gửi yêu cầu
đấtus
Đức
Áo
Thụy Sĩ
Hoa Kỳ
Vương quốc Anh
Pháp
Bỉ
Tây Ban Nha
Mexico
Ý
Hà Lan
Ba Lan
Liên bang Nga
Belarus (Cộng hòa Belarus)
Ukraina
Estonia
Thổ Nhĩ Kỳ
New Zealand
Ai-len
Cộng hòa Séc
Đan Mạch
Phần Lan
Thụy Điển
Na Uy
Luxembourg
Hy Lạp
Litva
Latvia
Iceland
Bồ Đào Nha
Braxin
Venezuela
Argentina
Hungary
Slovakia
Rumani
Moldova
Slovenia
Serbia
Montenegro
Albania
Croatia
Bulgaria
Bắc Macedonia
Bosnia và Hercegovina
Israel
Ai Cập
Ma-rốc
Ấn Độ
Indonesia
Hàn Quốc
Nhật Bản
Thái Lan
Malaysia
Việt Nam
Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
Đài Loan
Iran
Bangladesh
Không thể gửi yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.
Điện thoại & Fax
+41 44 86... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Hệ thống máy sưởi Ewi-Therm Optimal-E 6, 170kW
more images
Đức Winnweiler
9.565 km
Hệ thống máy sưởi
Ewi-ThermOptimal-E 6, 170kW
Người bán đã được xác minh
Quảng cáo nhỏ
Hệ thống máy sưởi Ewi-Therm Optimal-E 4, 116kW
Đức Winnweiler
9.565 km
Ewi-ThermOptimal-E 4, 116kW