Renner DV1650AB
EXW giá cố định chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2023
Tình trạng
máy trưng bày (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Erlangen Đức
Máy sấy lạnh bằng khí nén Renner DV1650AB
more Images
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Renner DV1650AB
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy sấy lạnh bằng khí nén
Nhà sản xuất:
Renner
Mô hình:
DV1650AB
Năm sản xuất:
2023
Tình trạng:
gần như mới (máy trưng bày)
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giờ vận hành:
2 h
Giá & Vị trí
Vị trí:
Frauenauracher Str. 61, 91056 Erlangen, Deutschland Đức
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Lưu lượng thể tích:
1.680 m³/giờ
Tổng chiều rộng:
1.000 mm
Tổng chiều dài:
790 mm
Tổng chiều cao:
1.590 mm
Trọng lượng tổng cộng:
262 kg
Mô tả
Exhibit:
Renner DV 1650 AB compressed air refrigeration dryer (Made by Donaldson Ultrafilter)
with hot gas bypass control
with electronic level-controlled condensate drain
Year of manufacture: 2023
The electronic control unit including display shows the current
pressure dew point, operating hours, as well as service and alarm messages
and offers numerous options for individual adjustment
Gisdpfsqv Egijx Acdet
Technical specifications:
Flow rate: 28.00 m³/min
Power consumption: 3.10 kW
Pressure drop: 0.16 bar