Mitsubishi S16R-PTA2
Năm sản xuất
2024
Tình trạng
Mới (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Apeldoorn Hà Lan
Máy phát điện dự phòng Mitsubishi S16R-PTA2
more Images
Mitsubishi S16R-PTA2
Mitsubishi S16R-PTA2
Mitsubishi S16R-PTA2
Mitsubishi S16R-PTA2
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy phát điện dự phòng
Nhà sản xuất:
Mitsubishi
Mô hình:
S16R-PTA2
Năm sản xuất:
2024
Tình trạng:
mới
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
Vị trí:
Zutphensestraat 319, 7325 WT Apeldoorn, Nederland Hà Lan
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Trọng lượng tổng cộng:
23.500 kg
Loại nhiên liệu:
diesel
Màu sắc:
xám
Công suất:
1.672 kW (2.273,28 mã lực)
Dòng điện đầu ra:
3.850 A
Điện áp đầu ra:
400 V
Tần số đầu ra:
50 Hz
Loại dòng điện đầu ra:
ba pha
Công suất danh định:
1.600 kW (2.175,39 mã lực)
Công suất danh định (biểu kiến):
2.000 kVA
Công suất liên tục:
1.600 kW (2.175,39 mã lực)
Công suất biểu kiến liên tục:
2.090 kVA
Tổng chiều dài:
12.090 mm
Tổng chiều rộng:
2.440 mm
Tổng chiều cao:
2.890 mm