KraussMaffei KM 150-700 C2
Năm sản xuất
1998
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Đức Đức
Máy ép phun KraussMaffei KM 150-700 C2
more Images
KraussMaffei KM 150-700 C2
KraussMaffei KM 150-700 C2
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy ép phun
Nhà sản xuất:
KraussMaffei
Mô hình:
KM 150-700 C2
Năm sản xuất:
1998
Tình trạng:
sẵn sàng sử dụng (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
Vị trí:
Deutschland Đức
A19709141
Số tham chiếu:
INNO29662
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 04.08.2025
Mô tả
Clamping force: 1500kN, screw diameter: 50mm, tie bar spacing: 500mm, platen dimensions X/Y: 780mm/790mm, opening stroke: 600mm, daylight: 900mm, ejector stroke: 150mm, shot volume: 305cm³, injection weight: 278g, injection pressure: 2336bar. Machine dimensions X/Y/Z: approx. 4700mm/1550mm/2200mm, weight: approx. 7000kg, control: MC4. Includes Sepro handling system. Documentation available. An on-site inspection is possible.
Gisdpfx Abew Hthzsaot
Nhà cung cấp
Lần truy cập cuối: tuần trước
Đã đăng ký từ: 2017
2.000 Quảng cáo trực tuyến
Gọi điện
Gửi yêu cầu
đấtus
Đức
Áo
Thụy Sĩ
Hoa Kỳ
Vương quốc Anh
Pháp
Bỉ
Tây Ban Nha
Mexico
Ý
Hà Lan
Ba Lan
Liên bang Nga
Belarus (Cộng hòa Belarus)
Ukraina
Estonia
Thổ Nhĩ Kỳ
New Zealand
Ai-len
Cộng hòa Séc
Đan Mạch
Phần Lan
Thụy Điển
Na Uy
Luxembourg
Hy Lạp
Litva
Latvia
Iceland
Bồ Đào Nha
Braxin
Venezuela
Argentina
Hungary
Slovakia
Rumani
Moldova
Slovenia
Serbia
Montenegro
Albania
Croatia
Bulgaria
Bắc Macedonia
Bosnia và Hercegovina
Israel
Ai Cập
Ma-rốc
Ấn Độ
Indonesia
Hàn Quốc
Nhật Bản
Thái Lan
Malaysia
Việt Nam
Trung Quốc, Cộng hòa Nhân dân
Đài Loan
Iran
Bangladesh
Không thể gửi yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.
Điện thoại & Fax
+49 30 58... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Krauss Maffei KM 150-700C2 (2003) KraussMaffei KM 150-700C2
more images
Trenčianske Stankovce
8.866 km
Krauss Maffei KM 150-700C2 (2003)
KraussMaffeiKM 150-700C2
Người bán đã được xác minh
Quảng cáo nhỏ
Máy ép phun KraussMaffei KM 80 C1
Đức Merenberg
9.512 km
Máy ép phun
KraussMaffeiKM 80 C1
Máy ép phun đứng ENGEL e-insert 740H/60 single-C
Berlin
Máy ép phun đứng
ENGELe-insert 740H/60 single-C
Màng co thu nhỏ đường hầm Beck HV600
Hà Lan Heemskerk
Màng co thu nhỏ đường hầm
BeckHV600
Người bán đã được xác minh
Kéo cắt guillotine 2 x 2040 mm RAS 53.9
Đức Wiefelstede
Kéo cắt guillotine 2 x 2040 mm