SZM tiêu chuẩn
Volvo FM 370 GLOBETROTTER XL DYNAMIC STEERING / STAN...

Năm sản xuất
2018
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Lichtenvoorde Hà Lan
SZM tiêu chuẩn Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
YouTube video
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Volvo FM 370 GLOBETROTTER  XL DYNAMIC STEERING / STAN...

Thông tin về máy móc

Tên máy:
SZM tiêu chuẩn
Nhà sản xuất:
Volvo
Mô hình:
FM 370 GLOBETROTTER XL DYNAMIC STEERING / STAN...
Năm sản xuất:
2018

Số km đã đi:
437.499 km
Công suất:
277 kW (376,61 mã lực)
Đăng ký lần đầu:
08/2018
Loại nhiên liệu:
diesel
Kích thước lốp xe:
385/55/22.5
Cấu hình trục:
4x2
Chiều dài cơ sở:
3.800 mm
Số lượng số truyền động:
12
Hạng mục khí thải:
Euro 6
Hệ thống treo:
thép-không khí
Số giường:
1
Tổng chiều dài:
5.990 mm
Tổng chiều rộng:
2.540 mm
Tải trọng trục cho phép (trục 1):
8.000 kg
Tải trọng trục cho phép (trục 2):
11.500 kg
Thiết bị:
Bluetooth, bộ sưởi đỗ xe, cánh lướt gió, gương chiếu hậu điện, khóa trung tâm, kiểm soát hành trình, trợ lực lái, điều chỉnh cửa sổ điện, điều hòa không khí

Chi tiết về đề nghị

ID tin đăng:
A21903163
Số tham chiếu:
PA4792
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 11.05.2026

Mô tả

= Additional options and accessories =

- Airflow package
- Aluminum fuel tank
- Drivers seat comfort 5

Structure
Dish height: 110 cm
Material: Aluminium
Tank capacity: 600 liters

= More information =

Technical information
Number of cylinders: 6
Engine capacity: 10.837 cc
Front axle: Tyre size: 385/55/22.5; Max. axle load: 8000 kg; Tyre profile left: 60%; Tyre profile right: 60%; Suspension: leaf suspension
Rear axle: Tyre size: 315/70/22.5; Double wheels; Max. axle load: 11500 kg; Tyre profile left inner: 80%; Tyre profile left outer: 80%; Tyre profile right outer: 80%; Tyre profile right outer: 80%; Suspension: air suspension
Engine type: Volvo I SHIFT

Weights
Empty weight: 7.206 kg
Carrying capacity: 12.294 kg
GVW: 19.500 kg
Max. towing weight: 50.000 kg
Fodpsy Rq H Njfx Agiepg

Interior
Number of seats: 2

Maintenance
APK (MOT): tested until 08/2026

Identification
Registration number: 51-BLF-6

Nhà cung cấp

Đã đăng ký từ: 2004

21 Quảng cáo trực tuyến

Bangladesh
Lưu ý: Yêu cầu của bạn sẽ được chuyển tới tất cả người bán trong danh mục máy móc. Nhờ vậy, bạn có thể nhận được rất nhiều lời đề nghị.
Không thể gửi yêu cầu. Vui lòng thử lại sau.

Điện thoại & Fax

+31 544 2... quảng cáo