Kalmar DCG250-12
Năm sản xuất
2023
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Odder Đan Mạch
Xe nâng động cơ diesel Kalmar DCG250-12
more Images
Kalmar DCG250-12
Kalmar DCG250-12
Kalmar DCG250-12
Kalmar DCG250-12
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Xe nâng động cơ diesel
Nhà sản xuất:
Kalmar
Mô hình:
DCG250-12
Số máy:
Tình trạng:
tốt (đã qua sử dụng)
Giá & Vị trí
cho thuê:
có thể
Vị trí:
Odder, Denmark Đan Mạch
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Tải trọng:
25.000 kg
Chiều cao nâng:
3.920 mm
Loại cột:
duplex
Chiều rộng giá đỡ càng nâng:
250 mm
Chiều dài càng:
2.400 mm
Tổng chiều dài:
7.005 mm
Tổng chiều rộng:
3.000 mm