Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Tình trạng
Đã qua sử dụng
Vị trí
Grenchen Thụy Sĩ
Tiếp cận xe tải Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
more Images
Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Jungheinrich ETM-A25 115-320ZT
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Tiếp cận xe tải
Nhà sản xuất:
Jungheinrich
Mô hình:
ETM-A25 115-320ZT
Số máy:
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Giờ vận hành:
2.285 h
Giá & Vị trí
cho thuê:
có thể
Vị trí:
Wydenstr. 2, 2540 Grenchen, Schweiz Thụy Sĩ
Gọi điện
Chi tiết kỹ thuật
Tải trọng:
2.500 kg
Chiều cao nâng:
3.200 mm
Nâng tự do:
320 mm
Chiều cao xây dựng:
2.250 mm
Chiều dài càng:
1.150 mm
Tổng chiều dài:
2.030 mm
Loại truyền động:
Elektro
Chiều rộng xây dựng:
1.120 mm
Chi tiết về đề nghị
ID tin đăng:
A17560363
Số tham chiếu:
MF9
Cập nhật:
lần cuối vào ngày 05.06.2025
Mô tả
Reach truck
Chassis number: 774345053
Load center: 600 mm
ISO class: ISO class 2 = 1,000 - 2,500 kg
Technical condition: good
Front tires type: Vulkollan
Front tires Size: 2x
Front tires Condition: 20 - 40%
Rear tires Type: Vulkollan
Gisdpfxsu D R Hns Acdot
Rear tires Size: 1x
Rear tires Condition: 0 - 20%
Battery Volt: 24V
Battery Ah: 840Ah
Battery manufacturer: TL685/6
Battery condition: 0 - 20%