Atlas Copco ZT132VSD-FF
FCA VB chưa bao gồm thuế GTGT
Năm sản xuất
2010
Tình trạng
Đã qua sử dụng (hoạt động hoàn toàn)
Vị trí
Kaunas Litva
Máy nén khí trục vít Atlas Copco ZT132VSD-FF
more Images
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Atlas Copco ZT132VSD-FF
Thông tin về máy móc
Tên máy:
Máy nén khí trục vít
Nhà sản xuất:
Atlas Copco
Mô hình:
ZT132VSD-FF
Năm sản xuất:
2010
Tình trạng:
đã qua sử dụng
Tính năng hoạt động:
hoạt động hoàn toàn
Giá & Vị trí
FCA VB chưa bao gồm thuế GTGT
Vị trí:
Pramones 23, 51287 Kaunas, Lietuva Litva
Mô tả
Manufacturer: Atlas Copco
Gbjdouh N S Iepfx Abajl
Manufacturing year: 2010
Type: ZT132VSD-FF
Power: 132kW/50Hz
Max. pressure: 8.6 bar
Air delivery: 19.5 m³/min
Operating hours: 71 979 h
Dimensions: 4040mm L x 1650 W x 2000 H