type: Abel HMD-G-50-500
Flow rate: max. 50 m³/h
Discharge pressure: 15 bar
Motor: 30 KW, 400 V, 50 Hz, 1500 rpm,
Gsdpfxjd Ey Rfs Al Tsit
- with blower :
The pump is controlled via frequencly converter.:
type: Abel HMD-G-50-500
Flow rate: max. 50 m³/h
Discharge pressure: 15 bar
Gsdpfxjd Ey Rfs Al Tsit
- with blower :
Nhà cung cấp
Lưu ý: Đăng ký miễn phí hoặc đăng nhập, để truy cập tất cả thông tin.
Đã đăng ký từ: 2013
175 Quảng cáo trực tuyến
Gửi yêu cầu
Điện thoại & Fax
+49 2855 ... quảng cáo
Những tin rao vặt này cũng có thể bạn quan tâm.
Quảng cáo nhỏ
Voerde
9.575 km
Máy bơm pít tông thủy lực màng REWA ABEL
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Quảng cáo nhỏ
Neumarkt
9.323 km
Đầu đốt dầu Weishaupt L9T-320kg/h
Weishaupt Ölbrenner L9T-320kg/hWeishaupt Ölbrenner L9T-320kg/h
Voerde (Niederrhein)
Bơm màng piston thủy lực ABEL
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Voerde
Máy bơm pít tông thủy lực màng
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Piston bơm màng, feeding máy bơm
AbelHMD-G-50-0500
AbelHMD-G-50-0500
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Scerne
Máy ép màng
ORMAAIR/SYSTEM/ECO 25/14
ORMAAIR/SYSTEM/ECO 25/14
Voerde (Niederrhein)
Piston bơm màng bơm nguồn cấp dữ liệu
ABELHMD-G-50-500 Schlammpumpe
ABELHMD-G-50-500 Schlammpumpe
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Radeberg
Máy bơm cấp liệu cho nồi hơi ly tâm
KSBWKF 50/7 ; 30kW ; 20m³/h ; 214m
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
ABELHMD-G-50-500
Babberich
Máy cưa vòng tự động 330 x 330 mm